board result महाराष्ट्र माध्यमिक आणि उच्च माध्यमिक शिक्षण मंडळ (Maharashtra Board SSC Result 2023)

board result बारावीचा निकाल 31 मे रोजी जाहीर होण्याची शक्यता आहे. जूनच्या पहिल्या आठवड्यात दहावीचा निकाल लागण्याची शक्यता वर्तवण्यात येते बोर्डाकडून निकालाची तयारी पूर्ण झाल्यास बोर्डाचे अध्यक्ष शरद गोसावी यांनीही माहिती दिली तर आत्ताचे सगळ्यात महत्त्वाची बातमी ती म्हणजे बारावी आणि दहावीच्या निकालांत संदर्भातली बारावीचा निकाल 31 मे रोजी जाहीर होण्याची शक्यता आहे तर जूनच्या पहिल्या आठवड्यात दहावीचा निकाल लागणार आहे .

board result

board result प्राचीन नक्कीच बारावी दहावी आणि बारावीचा निकाल जो आहे तो पूर्ण तयारी बोर्डाची झालेली आहे अशी माहिती बोर्डाचे अध्यक्ष शरद गोसावी यांनी दिली आहे बारावीचा निकाल जो आहे तो 12 मे रोजी लागेल अशी शक्यताही त्यांनी वर्तवलेली आहे आणि दहावीचा निकाल जो आहे तो जूनच्या पहिल्या आठवड्यात लागणार आहे फक्त अनौपचारिकता जी आहे ती आहे.

Monsoon : मान्सूनचं आगमन लांबणार, केरळमध्ये ‘या’ दिवशी धडकणार, तज्ज्ञांनी सांगितलं कारण

board result आहे त्यामुळे 31 मे ला लागण्याची शक्यता शरद गोसावी यांनी व्यक्त केलेली आहे त्यामुळे विद्यार्थ्यांना दिलासा मिळणारे आणि जे वाटलं होतं की निकालासाठी विलंब होईल ते कुठलेही विलंब झालेला आपल्याला पाहायला मिळत नाही का निकाल जर त्यांना प्रवेश प्रक्रियेसाठी कुठलाही अडचणी येत नाहीये त्यामुळे लागत असतो त्यामुळे विद्यार्थ्यांना प्रवेश प्रक्रियेसाठी कुठलाही अडचणी येत नाहीये त्यामुळे निकालाची पूर्ण तयारी जी आहे ती.

board result सीबीएससी बोर्डाचा बारावीचा निकाल जाहीर झालेला आहे सीबीएससी बोर्डाचा बारावीचा निकाल हा यंदा 87 टक्के बोर्डाचा बारावीचा निकाल.

crop insurance : या 16 जिल्ह्यातील शेतकऱ्यांना पिक विमा वाटप सुरू पहा यादी.

board result मुलींसाठी सात दिवस पुकारलेल्या संपामुळे दहावी बारावी बोर्ड परीक्षेचा निकाल उशिरा जाहीर होईल अशी शक्यता व्यक्त होत होती पण संप मागे घेतला गेला आणि शिक्षकांनी हे काम म्हणजेच विद्यार्थ्यांचे पेपर तपासण्याचे काम प्राधान्यांना हाती घेतलं आणि दहावी बारावी बोर्ड परीक्षा निकाल वेळ जाहीर होणार आहे बारावीचा तर दुसऱ्या आठवड्यामध्ये दहावीचा निकाल जाहीर होईल अशी शक्यता आहे.

Leave a Comment