Max Life Insurance : दवाखान्याचा खर्च होणार मोफत फक्त हे काम करा ….

Max Life Insurance : मित्रांनो इन्शुरन्स म्हणजे काय आदित्य समजून घ्या. प्रकार आहे जी पण आपण रकमेचा इन्शुरन्स काढतो. ज्याला पण आपण वारीस लावतो त्या वारसाला हे टर्म इन्शुरन्स रक्कम मिळत असते. आणि मुख्य म्हणजे यावर इन्कम टॅक्स लागत नाही. अनेक प्रकारचे बेनिफिट आपल्याला टर्म इन्शुरन्स मिळतात. कारण मित्रांनो जेव्हा आपण आपल्या फॅमिली सोबत असतो.

Max Life Insurance : दवाखान्याचा खर्च होणार मोफत फक्त हे काम करा ....

Max Life Insurance : तेव्हा आपण नेहमी बघतोय कर्ता पुरुष म्हणजे आपल्या समाजाला काही कमी पडत नको आपली शिक्षण चांगलं व्हायला पाहिजे पण अचानक काही कारणामुळे परिस्थिती पुढे पण येऊ शकतात काय अचानक होईल ते सांगते.त्यामुळे सडनली कोणाची डेट होते तेव्हा त्याची जी फॅमिली असते ती एकटी पडून जाते कारण की आपण असतो तेव्हा आपण सगळे गोष्टींची काळजी घेत असतो.

मान्सूनचं आगमन लांबणार, केरळमध्ये ‘या’ दिवशी धडकणार, तज्ज्ञांनी सांगितलं कारण

पण आपल्या गेल्यानंतरही आपल्या फॅमिलीला एक सपोर्ट मिळावा एक रक्कम मिळून ते त्यांच्या गुजरात करू शकतील किंवा काहीतरी एक स्टार्ट करू शकतील त्यांनी त्यांच्या आयुष्यात चांगल्या प्रकारे घालवावे यासाठी आपण एक तरतूद करून ठेवतो की तरतूद म्हणजे आपण ही टर्म इन्शुरन्स समजू .

Max Life Insurance : कारण मित्रांनो आपण वारीस लावतो त्यांना मिळतात म्हणजे आपल्या गेल्यानंतरही आपण आपल्या परिवाराची तेवढीच आणि तशीच चांगल्या प्रकारे काळजी घेऊ शकतो शकतो तुम्ही जेवढे पण पेमेंट वर्षाला कम तो जेवढा पण पगार कमवला त्याच्या पंधरा ते वीस टक्के रकमेचा टर्म इन्शुरन्स काढला पाहिजे आता मोस्टली पाच ते दहा लाखाचा टर्म इन्शुरन्स असतो .

crop insurance : या 16 जिल्ह्यातील शेतकऱ्यांना पिक विमा वाटप सुरू पहा यादी.

Max Life Insurance : पण जेवढा कमी वयाचा असताना तुम्ही इन्शुरन्स घ्याल तेवढा फायदा होतो म्हणजे जर तुम्ही आता 25 वय आहे आणि तुम्ही आता कामाला लागले आहात तर तुम्ही जेव्हा आता तरी टर्म इन्शुरन्स घेत असाल तर तुम्हाला त्याचा आत्ता जो आहे तो कमी बसतो म्हणजे जर तुम्हाला दोन हजार रुपये आपण आत्ता बसतो आहे तर शेवटपर्यंत तुम्हाला दोनच हजार रुपये हप्ता बसतो जर आता तुमचं वय 40 आहे. कमीत कमी तुम्हाला हप्ता बसतो म्हणजे तुम्हाला एक सेक्युरिटी कारण मित्रांनो फक्त दोन अडीच हजार रुपयांमध्ये तुम्ही हट्ट इन्शुरन्स घेऊ शकता. Max Life Insurance

तुम्ही जर आपण बर्थडे पार्टी किंवा हॉटेलमध्ये जरी जेवायला गेलो तरी आपलं बिल 25 ते 3000 रुपये होतं एकदा तरी आपण त्याच्यावर कंट्रोल केलं आणि जर अशा गोष्टींमध्ये इन्व्हेस्ट केलं तर आपल्या नसतानाही आपल्या फॅमिलीला ती रक्कम मिळून त्यांचा पुजारात चांगलं होऊ शकतो.

Max Life Insurance : त्यांची लाईफस्टाईल चांगली होऊ शकते त्यामुळे इन्शुरन्स काढणं गरजेचं आहे आता मार्केट मोठ्या कंपन्यांपासून छोट्या कंपन्यांपर्यंत आणि कंपनी आहे आता जे पण मेडिक्लेम वगैरे असतं त्याच्याकडून नियम व अटी असतं तसं पाहायला गेले तर टर्म इन्शुरन्स मध्ये एवढं काही नसतं फक्त दोन गुण तुम्ही बघायच्या की किती कालावधीसाठी घेतो आणि कोणत्या प्रकारचं विमा कवच आपण घेतो या दोन तीन गोष्टी तुम्ही जर बघितल्या तर बाकी यामध्ये काहीही किचकट नसतो त्यामुळे.

Leave a Comment