PIK VIMA पिक विम्याचे 12 कोटी रु. या शेतकऱ्याच्या खात्यावर होणार जमा “लगेच पहा आपले नाव यादीत आहे का ?..

pik vima नमस्कार मित्रांनो गेल्या काही दिवसांमध्ये आपल्याला माहित आहे पीक विम्याचे 12 कोटी रुपये पुढच्या आठवड्यात आपल्या खात्याचा मान होणार आहे धाराशिव जिल्ह्यातील शेतकऱ्यांना महत्त्वाचे बातमी ही आहे तर मित्रांनो या आनंदी ची बातमी फक्त धाराशिव या जिल्ह्यासाठीच असणार आहे कारण आहे.

pik vima नमस्कार मित्रांनो तुम्हाला अनेक अशा नवनवीन माहिती हवा म्हणून आम्ही नवनवीन बातम्या म्हणजे तुमच्यासाठी अशा पोस्ट घेऊन जातात तर मित्रांनो आमच्या या पोस्टसाठी तुम्हाला नवनवीन पोस्ट पाहिजे असेल तर आमच्या व्हाट्सअप ग्रुपला जॉईन आणि इतरत्र तुमच्या जेवढे मित्र असतील त्यांच्यापर्यंत या ग्रुप ची लिंक पाठवा.

कापूस वाण निवडताना या गोष्टी लक्षात घ्या अन…

400 कोटी विम्याची यादी झाली जाहिर तात्काळ नाव चेक करा..!!

pik vima 12 कोटीचा तो धाराशिव जिल्ह्यात साठी मिळणार आहे याची आणखी काही बारा कोटी रणजितसिंह पाटील यांच्या माहिती स्क्रब दोन हजार बावीस चा खरीप पिक विमा दिला जाणार आहे असा हा विमा फक्त धाराशिव जिल्ह्यासाठी देण्यात येणार आहे नुकसानपोटीच्या धाराशी जिल्ह्यांचे जेवढे नुकसान झाले होते त्या भारतीय कृषी विमा कंपनी द्वारे ३४० कोटीचा वापर केला आहेत अशातील 12 कोटी हा विमा फक्त धाराशिव जिल्ह्यासाठी आहे.

pik vima तर मित्रांनो यासाठी नुकसान भरपाई जे देणार आहे ती 12 कोटी देणार आहे परंतु यांच्या शेतकऱ्यांचे 95 आहेत त्यांना या योजनेचा किंवा या अनुदानाचा किंवा या नुकसान भरपाईचा काही लोक होणार आहे यासाठी लागणार मिळणाऱ्या शेतकऱ्यांना झालेल्या 21000 शेतकऱ्यांना जवळपास 12 कोटी करण्यात येणार आहे अशी माहिती आमदार राणाजी ज्येष्ठ राजाने आहेत राणा जयसिंग पाटील यांनी शुक्रवारी या सभेमध्ये फोटो सुद्धा दिलेले आहेत.

PM Kusum Scheme : सोलार पंप निवडण्याची आजची शेवटची तारीख संध्याकाळपर्यंत भरा अर्ज…

pik vima कंपनीतून जिल्ह्यातील म्हणजेच जे कंपनीने जिल्ह्यातील 421400 कोटी ते 15 मी केले नव्हते त्यामुळे या शेतकऱ्यांना नुकसान भरपाई मिळणार नाही या शेतकऱ्यांना नुकसान भरपाई कहा मिळणार नाही याचं कारण त्यांनी त्या भाषणामध्ये आहे विमा कंपनी द्वारे अधिक कार्यक्षेत्र पूर्ण पुरवठा होत असतो आपण सर्व कागदपत्रे दिल्यानंतर आपल्याला पीक विम्याचा लाभ होतो पण आपण कागदपत्रांना दिल्यामुळे या लांब नसण्यावर नसतो.

Pm Kusum Yojana : पीएम कुसुम योजनेबाबत महाऊर्जाकडून मोठी अपडेट, शेतकऱ्यांना केलं सावध .!!

यापूर्वी का त्यात काय मंडळाचे पिक विमा शेतकऱ्यांना मित्रांसाठी सरासरी काही गोष्टी पूर्ण करण्यात येत नाही किंवा कधी कधी मंजूर होत नाही या प्रकारे दिल्यासाठी मित्रांनो जवळपास 12 कोटी इतकी नुकसान भरपाई या धाराशी जिल्ह्यासाठी आलेले आहेत त्यातील आपल्या नाव आहे.

का नाही या यादीमध्ये आपण पाहणार आहोत त्यासाठी पुढील होणाऱ्या आनंदाची बातमी खूप मोठ्या प्रमाणामध्ये असा होणार आहे तर मित्रांनो गेल्या काही दिवसांमध्ये 50% लावून आलेल्या शेतकऱ्यांना पाठपुरवठा केला जाणार.तर मित्रांनो धन्यवाद