talathi bharti 2023 : “महाराष्ट्रात तलाठी पदाच्या 4,625 जागांसाठी भरती” सरकारने काढले आदेश ….

talathi bharti 2023 : नमस्कार मित्रांनो आपण अनेक स्पर्धा परीक्षा देत असतो त्यातील एक स्पर्धा परीक्षा म्हणजे तलाठी ही स्पर्धा परीक्षा अनेक तरुण पास करायचे त्यांची जास्त किंवा अशा स्पर्धा परीक्षा देणाऱ्या मोठी संधी तरुणासाठी आहे यामध्ये तब्बल 4625 जागा असून या पदासाठी खूप मोठ्या प्रमाणामध्ये मेगा भरती निघणार आहे अशाच नवनवीन बातम्या देण्यासाठी आमच्या व्हाट्सअप ग्रुपला जॉईन आणि इतरत्र मित्रांपर्यंत अशा नवनवीन बातम्या शेअर करीत जा.

talathi bharti 2023 : तर मित्रांनो याबाबत सरकारने मोठ्या प्रमाणामध्ये आजच काढून एबीपी माझा यांनी दिला आहे त्यानुसार 17 ऑगस्ट ते 12 सप्टेंबर या दरम्यान मध्ये तलाठी भरती होणार आहे असे आदेश सरकारने दिले आहेत. ज्यामध्ये महसूल व वन विभागाकडून आदेश काढण्यात आले आहे की आदेशानुसार महाराष्ट्र शासनामध्ये महसूल विभाग तलाठी यांची भरती होणार आहे.

या शेतकऱ्यांना मिळणार 2000 हजार रुपये ‘ इथे लिक करा व तत्काळ यादीमध्ये नाव पहा !!!

talathi bharti 2023 : या भरतीनुसार सर्व गुणांची लेखन 4625 पदांसाठी ही सरळ सेवा भरती स्पर्धा होणार आहेत या स्पर्धेमध्ये एकूण 36 जिल्ह्यांना ऑनलाईन परीक्षा घेतली जाणार आहे ऑनलाइन परीक्षा मध्ये जेवढे विद्यार्थी पास होतील त्यांना अशा नवनवीन ज्या स्पर्धा परीक्षा आहेत त्यांना देता येणार आहेत 36 जिल्ह्यातून 4625 जागा आहे

talathi bharti 2023 : तर मित्रांनो ही स्पर्धा परीक्षा 17 ते 12 सप्टेंबर यादरम्यान होण्याला आहे परीक्षेच्या आधी आदेश मानले आहे की जे सदर जाहिरात विभाग हे आयुक्त विभागाने यांची जाहिरात काढली आहे अधिकृत वेबसाईटवर तुम्ही जाऊन लवकरात लवकर तुमच्या अटी शर्ती काय आहे त्यांच्या त्या तुम्ही जाणून घेऊ शकता पूर्तता करणाऱ्या उमेदवारांना शासनाने ऑनलाईन प्रेमी पडते अर्ज मागवता येणार आहे तसेच जी जाहिरात दिले आहे.

ती https://mahabhumi.gov.in/mahabhumilink या लिंक वर तुम्ही जाऊन आज पतसंख्या किंवा आरक्षण किंवा नवनवीन काय त्यांच्या अटी आणि चर्चा आहे ते आपण जाणून घेणार आहोत.

Pm Kisan : PM किसान योजना १४ वा हफ्ता येणार ? या तीन बाबी बंधनकारक, लवकर करून घ्या कृषी विभागाकडून आवाहन

talathi bharti 2023 : त्यामुळे मित्रांनो पण संख्या कशा प्रकारे आहे किंवा आरक्षण या विद्यार्थ्यांनाही त्यांची संख्या काय आहे आपण यामध्ये जाणार आहोत सूचना वेळी या कार्यालयामध्ये संकेतस्थळावर प्रसिद्ध करण्यात येणार आहे जी जाहिरात आहे ती कशाप्रकारे स्पर्धेत करणार आहे किंवा पोरांपर्यंत किंवा मित्रांपर्यंत कसे पोहोचणार आहे हे आपण यामध्ये बघणार आहोत या स्पर्धा परीक्षांमध्ये काय भरती प्रक्रिया राहणार आहे हे आपण पाहणार आहोत

जाहिरात करण्यात राबवली जाणार आहे काहीही सदर तलाठी भरती स्पर्धा परीक्षा कशा प्रकारे कोणत्या जिल्ह्यामध्ये कशी कशी राबवली जाणार आहे किंवा भरवायचे पदांच्या विचार करून कशाप्रकारे पदान निवडले जाणार आहे स्वतंत्र यादी कशी प्रकारे होणार आहे त्यानुसार जिल्ह्यांची स्वतंत्र निवड यादी कशाप्रकारे राबवली जाणार आहे आपण या जाहिरात यादी कशाप्रकारे आपण अर्ध भरू शकतो किंवा या पण या वेबसाईटवर पाहणार आहोत.

त्यामध्ये अन्य जिल्ह्यासाठी कसे निवड यादी येणार आहे किंवा तलाठी संबंधित कशाप्रकारे सर्व माहिती आपल्याला जाणून घ्यायची आहे किंवा उपविभाग वनरक्षक विभागामध्ये कशाप्रकारे आपल्याला नवनवीन माहिती देण्यात येणार आहे हे आपण यामध्ये जाणार आहोत.