JAC 9th Result 2023 OUT : महाराष्ट्र बोर्डाचा नववीचा निकाल जाहीर, येथे पहा !!!

JAC 9th Result 2023 OUT : 9TH निकाल जो आहे तो पूर्ण तयारी बोर्डाची झालेली आहे अशी माहिती बोर्डाचे अध्यक्ष शरद गोसावी यांनी दिली आहे 9TH निकाल जो आहे तो 12 मे रोजी लागेल अशी शक्यताही त्यांनी वर्तवलेली आहे आणि दहावीचा निकाल जो आहे तो 6 पहिल्या आठवड्यात लागणार आहे फक्त अनौपचारिकता जी आहे ती आहे.

JAC 9th Result 2023 OUT

Monsoon : मान्सूनचं आगमन लांबणार, केरळमध्ये ‘या’ दिवशी धडकणार, तज्ज्ञांनी सांगितलं कारण

JAC 9th Result 2023 OUT : आहे त्यामुळे6 ला लागण्याची शक्यता शरद गोसावी यांनी व्यक्त केलेली आहे त्यामुळे विद्यार्थ्यांना दिलासा मिळणारे आणि जे वाटलं होतं की निकालासाठी विलंब होईल ते कुठलेही विलंब झालेला आपल्याला पाहायला मिळत नाही का निकाल जर त्यांना प्रवेश प्रक्रियेसाठी कुठलाही अडचणी येत नाहीये त्यामुळे लागत असतो त्यामुळे विद्यार्थ्यांना प्रवेश प्रक्रियेसाठी कुठलाही अडचणी येत नाहीये त्यामुळे निकालाची पूर्ण तयारी जी आहे ती.

JAC 9th Result 2023 OUT : सीबीएससी बोर्डाचा बारावीचा निकाल जाहीर झालेला आहे सीबीएससी बोर्डाचा बारावीचा निकाल हा यंदा 87 टक्के बोर्डाचा बारावीचा निकाल.

crop insurance : या 16 जिल्ह्यातील शेतकऱ्यांना पिक विमा वाटप सुरू पहा यादी.

JAC 9th Result 2023 OUT : मुलींसाठी सात दिवस पुकारलेल्या संपामुळे दहावी बारावी बोर्ड परीक्षेचा निकाल उशिरा जाहीर होईल अशी शक्यता व्यक्त होत होती पण संप मागे घेतला गेला आणि शिक्षकांनी हे काम म्हणजेच विद्यार्थ्यांचे पेपर तपासण्याचे काम प्राधान्यांना हाती घेतलं आणि दहावी बारावी बोर्ड परीक्षा निकाल वेळ जाहीर होणार आहे बारावीचा तर दुसऱ्या आठवड्यामध्ये दहावीचा निकाल जाहीर होईल अशी शक्यता आहे.