BOLLWOOD : 57 व्या वर्षी लग्न केल्याने ट्रोल करणाऱ्यांना Ashish Vidyarthi यांनी सुनावलं; म्हणाले, “मला बुड्ढा खूसट…”

BOLLWOOD नमस्कार मित्रांनो आपल्याला माहीतच आहे. आपण दररोज नवनवीन बातम्या पाहतच असतात पण बॉलिवूडमध्ये काय सुरू आहे आणि काय नाही हे आपण पाहत आहोत अशाच घटना घडली आहे जेणेकरून बॉलीवूड मधले काही क्षण मोठ्या प्रमाणामध्ये त्या गोष्टीकडे वळवली आहे याचे कारण काय आहे आणि या अभिनेत्यांनी असे काय केले आहे जेणेकरून बॉलीवूडचे लक्ष फक्त अभिनेत्राकडे आहे कारण आपण जाणून घेऊया.

BOLLWOOD तर मित्रांनो अशाच नवनवीन बातम्यांसाठी आमच्या व्हाट्सअप ग्रुपला जॉईन व्हा आणि आमच्या साईटला जेणेकरून नवीन बातम्या कोणत्या पाहिजे आहे आणि कशा प्रकारच्या तुम्हाला बातम्या आवडतात बाजार भाव किंवा नवनवीन न्यूज अशा प्रकारे आवडत असेल तर आम्हाला कमेंट मध्ये कळवा.

“याच शेतकऱ्यांना मिळणार मागील 3 वर्षाचा राहिलेला सरसकट पिक विमा” पहा यादीत नाव का ? …

BOLLWOOD तर मित्रांनो गेल्या काही दिवसांमध्ये जे अभिनेता विलनच्या कॅरेक्टर मध्ये एकदम भारी असा दिसत असतो त्याचे नाव म्हणजे आशिष विद्यार्थी याने काही दिवसापासून खूप मोठ्यांमध्ये त्याच्या लग्नाबद्दल चर्चेमध्ये आहे वयाच्या 57 वर्षी दुसरे लग्न केलं त्याने करून सोशल मीडियावर खूप मोठ्या प्रमाणामध्ये हल्लाबोल केला आहे किंवा सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणामध्ये ही गोष्ट रंगत गेली आहे सोशल मीडियामध्ये या गोष्टीचे मोठ्या प्रमाणात रोल केली जात आहे कारण या दमान्यांमध्ये आता 17 व्या 18 व्या वर्षाचे पोरं लग्न गाव होत नाहीत पण 57 वर्षी असं काय आहे जेणेकरून त्यांनी लग्न केले.

BOLLWOOD तर मित्रांनो गेल्या काही दिवसांमध्ये या रोलिंगमुळे अशी विद्यार्थी खूप वाईट परिणाम झाला असून नुकत्याच काही दिलेल्या मुलाखतीत लग्नानंतर त्याच्यावर होणाऱ्या ट्रॉलिंग वर व्यक्त केला आहे असे विद्यार्थी गेल्या काही महिन्यात म्हणजेच गेल्या काही फॅशन डिझाईनर बरोबर सोबत दुसरे लग्न केलं म्हणजेच लग्न करणाऱ्या ही व्यक्ती फॅशन डिझायनर आहे तर राजेश विद्यार्थी राजश्री विद्यार्थी यांना2021 आशिष विद्यार्थी यांनी घटस्फोट दिला म्हणजे त्या पहिल्या पत्नीलागत दिल्यानंतर या दुसऱ्या लग्न केला गेला.

Pm Kisan : PM किसान योजना १४ वा हफ्ता येणार ? या तीन बाबी बंधनकारक, लवकर करून घ्या कृषी विभागाकडून आवाहन

BOLLWOOD तर मित्रांनो नुकत्याच असं काही घडलं जेणेकरून आशिष विद्यार्थी यांच्या डोक्यावर कशाप्रकारे परिणाम झाला. 57 वर्ष दुसरे प्रेम मिळालं म्हणजेच वयाने सात वर्षाची लहान असलेले रूपाने सुंदर असलेली म्हातारपण दुसऱ्या लग्न केल्याने अनेकांनी स्टोअर केलं अशाप्रकारे जे आजकालची व्यक्ती आहे ते मोठ्या प्रमाणामध्ये कमेंटही त्यांना करत आहे.

BOLLWOOD असं काय घडलं की जे कोणी करून सोशल मीडिया हा मोठ्या प्रमाणामध्ये हालचाल सुरू झाली आपल्यापैकी कोणीही असो किंवा कशा प्रकारची कमेंट त्यांना करत आहे ते आपण जाणून घेऊया तर मित्रांनो दिलेल्या हेडलांवर क्लिक करून तुम्ही अनेक दुसऱ्या माहितीची माहिती घेऊ शकता तर मित्रांनो गेल्या काही दिवसांमध्ये जे लोक काही बोलत नाही दुखी असतात अशा व्यक्तींना खूप वाईट वाटतं वयस्कर विद्या अशीच विद्यार्थी यांनी लग्न केलं असा पुढे म्हणाला की आपण लोकांसाठी काही उदाहरण ठेवत असतो जो नेहमी वेळच्या वेळी करतात.

gautami patil : गौतमी पाटीलचा कपडे बदलतानाचा Video व्हायरल करणाऱ्याला अटक; तपासात थक्क करणारी माहिती समोर !

किंवा कमवण्यासाठी खूप मनात येतात व्यक्तीं काही बंधनकारक आला अशा बंधनकारणातून मुक्त झाल्यानंतर कशाप्रकारे समजा जीवन जगावे असे विद्यार्थ्यांनी त्यांच्या मुलाखतीमध्ये सांगितले तर अशी विद्यार्थी काय म्हणून गेले किंवा कशा प्रकारचे त्यांचे व्यक्ती या गोष्टीबद्दल होते आपण त्या लिंक मध्ये जाणारामित्रांनो व्हिडिओ पाहण्यासाठी खालील दिलेल्या लिंक मध्ये क्लिक करून