Onion Market Today कांद्याच्या दरात झाली मोठी सुधारणा .

Onion Market Today नमस्कार मित्रांनो कांद्याच्या भावामध्ये कशाप्रकारे बदल झाला आहे किंवा मालिकांमध्ये कशाप्रकारे भाव होता आणि कसा आहे आपण या मध्ये सर्व प्रकारची माहिती घेणार आहोत .देशातील बाजारात मागील दोन आठवड्यामध्ये कांदा दरात सुधारणा झाली सरासरी भाव पातळी सुधारणा झाली पण दुसरीकडे बाजारातील कांदा आवक सरासरी पेक्षा यंदा रब्बीस कांदा उत्पादन वाढला तर.

Onion Market Today कांद्याला एकीकडे भाव नाहीये दुसरीकडे महागाई वाढती आहे आणि त्याच्यामुळे उत्पादन खर्च देखील परवडत नसल्याने शेतकरी पूर्णपणे आर्थिक दृष्ट्या खोल पडून गेलाय आपल्यासोबत प्राथमिक स्वरूपात इथले काही शेतकरी आहेत जे आपला कांद्याचा घेऊन या ठिकाणी बाजारात आलेले आहेत.

57 व्या वर्षी लग्न केल्याने ट्रोल करणाऱ्यांना Ashish Vidyarthi यांनी सुनावलं; म्हणाले, “मला बुड्ढा खूसट…”

Onion Market Today आणि त्यांच्याकडूनच खर तर ही व्यथा जाणून घेण्याचा प्रयत्न करूयात की कांदा उत्पादक शेतकऱ्यांच्या नेमकी अडचणी काय अगदी प्रॅक्टिकल ज्याला आपण म्हणतो त्या पद्धतीने जर विचार केला तर एक एकरी उत्पन्न जर घ्यायचा आहे कांद्याचा त्याला नेमका कसा करता येतो. Onion Market Today

Onion Market Today नाशिक जिल्ह्यामध्ये बाजार समितीमध्ये कांद्याची आवक वाढलेली स्वतःचा अवकाळी पाऊस आणि वातावरणातल्या बदलामुळे कांदा शेतामध्ये कुठे राहते. केंद्रीय आरोग्य राज्यमंत्री कांदा खरेदी करण्याची मागणी केली होती पण त्याचा निर्णय अद्याप न झाल्याने ण्याची आणि म्हणूनच कांदा विक्री करण्याकडे कुलकर्णी आपले प्रतिनिधी या संदर्भातले अपडेट देतील मुकुंद सध्या बाजार समितीमध्ये कसे दृश्य आहे शेतकऱ्यांचा कागद आहे.

PRADHAN MANTRI AWAS YOJANA एक लाख लोकांना मिळणार हक्काचे घर

Onion Market Today आता जो कांदा येतोय तो विकण्यासाठी अमोल शेतकऱ्यांचे हाल काही केल्या थांबायचं नाव घेत नाहीये अचानक आवक वाढलेली आहे त्या मागचं कारण गेल्या काही दिवसापासून नाशिक जिल्ह्यामध्ये सातत्याने होणारा अवकाळी पाऊस गारपीट आणि त्यामुळे शेतातला कांदा हा खराब होऊ लागलेला आहे आपण आत्ता नाशिक तालुक्यातील एका शेतामध्ये आहोत तर तर हा हंगामा असतो कांदा हा कांदा चाळीमध्ये टाकण्याचा मात्र यंदा परिस्थिती अशी आहे.

की सातत्याने जो पाऊस आहे त्यामुळे कांदा हा खराब होतोय आता पण कांदा निवडण्याचे काम चालू आहे हा सगळा