PETROL PRICE : पेट्रोल-डिझेलचे नवीन दर जाहीर ; वाहनाची टाकी फुल्ल करण्यापूर्वी जाणून घ्या नवीनतम दर !!

petrol price नमस्कार मित्रांनो आपण दररोज नवनवीन बातम्या पाहत असतात. परंतु आजची ही नवीन बातमी म्हणजेच पेट्रोल डिझेलचे भाव कशाप्रकारे कमी होतात किंवा कशाप्रकारे वाढल्यानंतर त्या त पेट्रोलच्या भावामध्ये किंवा बाजार भाव मध्ये कशाप्रकारे कमी किमती होऊन आंतरराष्ट्रीय बाजारभाव म्हणजे कच्च्या तेलाची किमती मध्ये आज मोठ्या प्रमाणामध्ये कसं झाले. ती कोणत्या कारणाने आणि कशासाठी प्रसरण झाले आहे हे आपण याची माहिती सर्व या पोस्टमध्ये घेणार आहोत तर मित्रांनो आमच्या अशाच नवनवीन बातम्यांसाठी आमच्या व्हाट्सअप ग्रुपला तुम्ही जॉईन.

आंतरराष्ट्रीय बाजारात कच्च्या तेलाच्या किंमती आज घसरताना दिसत आहेत.

PETROL PRICE तर मित्रांनो आपल्याला कुठे जायचं असेल तर आपण गाडीत घेतो गाडीमध्ये पेट्रोल किंवा डिझेल आपल्याला भरायचे असते पेट्रोल डिझेल भरण्यासाठी त्याचा भाव आपल्याला जाणून घेण्याची गरज असते आंतरराष्ट्रीय बाजारभाव मध्ये सध्या पेट्रोलचा भाव 103 रुपये 63 पैसे असं असून दर लिटर दराने विकला जात आहे. पेट्रोलचा दर गेले दहा दिवस असाच असून आज आपण याच्यामध्ये कशाप्रकारे घसरण झाले आहे हे आपण पाहणार आहोत.

“याच शेतकऱ्यांना मिळणार मागील 3 वर्षाचा राहिलेला सरसकट पिक विमा” पहा यादीत नाव आहे का ? …

PETROL PRICE तर मित्रांनो आंतरराष्ट्रीय बाजारभावामध्ये पेट्रोलची किंमत थोड्या प्रमाणामध्ये घसरले आहे 21 21 पैसे प्रतिलिटर मागे वगळले गेले आहे. म्हणजेच सध्या पेट्रोलच्या बाजार भाव मध्ये मोठ्या प्रमाणामध्ये घसरा दिसतात तर मित्रांनो आपण अशाच प्रकारे दररोज नवनवीन वेगवेगळ्या प्रकारच्या बाजारभाव आपण कशाप्रकारे जाणून घेऊ.

PETROL PRICE किंवा कंपन्या पेट्रोल किंवा डिझेल नवीन नवीन दर कशाप्रकारे जाहीर करते किंवा दररोजची सकाळची वेळ सहा वाजता इंधनाचे दर सुधारित केले जातात म्हणजे दराचा जो प्रकार किंवा दराचे जे बदल होणार असतात ते सकाळच्या सहा नंतर बदल होतात आपल्याला माहीतच आहे की सहानंतर दिवस होतो दिवस उगल्यानंतर आपल्याला वाटतं की आपण नवनवीन काय बघाल तर मित्रांनो आमच्या साईटवर या आणि अशाच नवनवीन बातम्या दररोज अपडेट राहा.

Pm Kisan : PM किसान योजना १४ वा हफ्ता येणार ? या तीन बाबी बंधनकारक, लवकर करून घ्या कृषी विभागाकडून आवाहन

PETROL PRICE पेट्रोल डिझेलचे भाव अशाच प्रकारे कमी किंवा जास्त होत असतात सध्या पेट्रोलचे भाव एकशे तीन डॉट ६३ रुपये असा असून तर मित्रांनो ज्या प्रकारे लिटर विकले जाते तशाच प्रकारे डिझेलचा पण भाव आहे डिझेलचा भाव 95 रुपये 80 पैसे असा असून जयपुर मध्ये पेट्रोलचा भाव किंवा डिझेलचा भाव कशाप्रकारे कमी जास्त होतो हे आपण दिलेल्या हेडलाईन वर क्लिक करून जाणून घेऊया तर मित्रांनो आपण नवनवीन बाजारभाव पेट्रोल सोयाबीन असो कापूस असो अशा सर्व प्रकारचे बाजारभाव आपण आज करणार आहोत.