karjmafi : आता वगळलेल्या शेतकऱ्यांना पण ₹5975 कोटींची कर्जमाफी मिळणार | खंडपीठाचा आदेश पारित l

karjmafi : नमस्कार मित्रांनो शेतकऱ्यांसाठी खूप महत्त्वाचे आणि आनंदाची बातमी आहे सरकारने 2017 मध्ये सुरू केलेले छत्रपती शिवाजी महाराज कर्जमुक्ती या योजनेबद्दल सर्व शेतकऱ्यांना 6005 लाख शेतकऱ्यांना अंदाजे समाज आहे म्हणजे अंदाज काढून सुमारे काही पैसे म्हणजेच 5975 कोटी रुपयांची कर्जमाफी देण्यात आदेश उच्च न्यायालयाने संभाजीनगरच्या न्यायाधीशानं दिला आहे तर मित्रांनो अशाच नवनवीन अपडेट साठी आमच्या ग्रुपला लवकर कळवा.

karjmafi : तर मित्रांनो 18 जून रोजी सरकारने छत्रपती शिवाजी महाराज कर्ज माफी योजना मध्ये जाहिराती केली होती त्या योजना अंतर्गत शेतकऱ्यांना देण्यात आलेले पाच लाख रुपये लवकरच माफ करण्यात आले होते त्यामुळे बँकेकडून पैसे पाठवण्याचा प्रयत्न आणि सोडवण्याचा प्रयत्न शेतकऱ्यांना सध्या कर्ज देण्याची गरज नाही कारण शेतकऱ्यांचा कर्ज शासनाकडून सध्या माफ झाला आहे तर मित्रांनो या योजनेचा लाभ सर्व शेतकऱ्यांना होतच आहे असा निर्णय योजनेचा लाभ घेण्यासाठी आमच्या या पोस्टमध्ये तुम्ही नवनवीन माहिती घेण्यासाठी खाली दिलेल्या लिंक वर क्लिक करून पहा..

‘कुसुम सोलारचा 2023 अर्ज अशाप्रकारे करा व संपूर्ण माहिती कशी भरायची हे जाणून घ्या !!’

karjmafi : सरकारचे नवनवीन नियम तुम्हाला माहीत आहे अधिक महत्त्वाची आहे गोष्टी कळत घेऊन येतात असतात या नियमानुसार प्रकार पाच लाख सहा लाख शेतकऱ्यांना 2.4 ला 137 कोटी अशा प्रकारचा खंड निर्माण करून त्यांना देण्यात येत आहे व प्रत्यक्ष या काही शेतकऱ्यांना 440 होते आणि लाख रुपये शेतकऱ्यांना केवळ 180 लाख 5.62 लाख कोटी करण्याचा स्वाध्याय शेतकऱ्यांसाठी एवढा मोठा काम सरकार करत आहे सरकारने या हकीगत केले काम पोर्टल द्वारे म्हणजे रिपोर्ट बंदर दारातील 5575 कोटी अध्यापद्धतीने नाही संभाजीनगर च्या न्यायालयाने आदेशानुसार फलाबाची रक्कम शेतकऱ्यांना अदा केली होती असं काही दावा सरकार करत आहे

Mansoon : “शेतकऱ्यांनो सावधान” महाराष्ट्रात पुढील तीन दिवस या जिल्ह्यात अवकाळी पावसाचा इशारा ‘

karjmafi : यासाठी शेतकऱ्यांना मामी संघटनेतून केलेली सुद्धा पक्षावर प्रचार किया सेवा खूप मोठ्या योजनेचा लाभ शेतकऱ्यांना देण्यात येत आहे अशा नवनवीन अनुदान मी कशाप्रकारे अर्ज मागणी करावी हे सांगण्यासाठी आमच्या दिलेले आहेत लाईन वर क्लिक करून तुम्ही पाहू शकता.