Rain Update : राज्यात पावसाचा खेळ, पुढील २४ तासात या जिल्ह्यांना मुसळधार पावसाचा इशारा

Rain Update : राज्यात मान्सून उशिराने दाखल झाला तर मित्रांनो पावसाने सरासरी गाठली आहे तर महाराष्ट्रामध्ये सर्वत्र मुसळधार पाऊस झाल्यानंतर आता मात्र पावसाचे उघडेल पाहायला मिळत आहे गेल्या दोन दिवसापासून कोकणामध्ये दाखवण्यात आला होता तुम्हाला माहित आहे मला आपल्या पोस्टमध्ये कोकणात मध्ये मुंबई पुण्यात पावसाचे जोरात होता कमी असून विदर्भामध्ये महाराष्ट्राचा मात्र अनेक जिल्ह्यांना मुसळधार पावसाचा मित्रांनो गेल्या पोस्टमध्ये महाराष्ट्रातील काही जिल्ह्यातील रेड अलर्ट दाखवला गेला होता.

Rain Update

pikvima corp update : आज पासून पिक विमा बँक खात्यात जमा …

Rain Update : तर मित्रांना हवामान खात्याने दिलेल्या माहितीनुसार तुम्हाला माहित आहे मुंबई राजगड पुणे ठाणे पालघर ते रत्नागिरी सातारा सांगली कोल्हापूर या जिल्ह्यामध्ये पुढे काही दिवसांमध्ये कमी असेल असा अंदाज वर्तमान खात्याने म्हणजे हवामान खात्याकडून राज्यातील 24 जिल्ह्यांना मुसळधार पावसाची इशारा दिला आहे त्यातील काही जिल्हे म्हणजेच कोकण विभागातील विश्रांती घेतलेल्या तापमानाची वाढ जाणून लागली आहे मुंबईतील आठवड्यातील झालेली भावना मुंबईकर सोमवारी व्यक्त झाली आहे.

Rain Update : या आठवड्यावर मुंबईत पावसा पाऊस नसल्याने उखाड्याची जाणीव झालेली आहे मित्रांनो जय मुंबई मध्ये राहत आहे त्यांना फोन करा आणि तुम्ही विचारा हे कशा तापमान सध्या आहे की पावसाचा अंदाज आहे असाच तुम्ही लवकरात लवकर ठाणे जिल्ह्यातील पुढील पाच दिवसांमध्ये हलक्यामध्ये मध्ये सरासरीचा पाऊस होणार आहे असा हवामान विभागाने पुढील चार ते पाच दिवसाचे श्रमिक राहील असं काही स्पष्ट केला आहे त्यामुळे सध्या उखाणा होत आहे.

या २४ जिल्ह्यांमध्ये मुसळधार पावसाची शक्यता

Rain Update : तर मित्रांनो हवामान खात्याकडे माहिती दिल्या नंतर काही गोष्टी तुम्हाला सांगण्यात येत आहे तर मित्रांनो नाशिक नंदुरबार धुळे उस्मानाबाद लातूर बीड संभाजीनगर जालना बुलढाणा वाशिम यवतमाळ आशा काही ठिकाणी गडचिरोली अकोला जिल्हा या जिल्ह्यामध्ये पावसाची शक्यता वादळी राहणार आहे वादळी पाऊस होण्याची शक्यता आहे.

Rain Update : तर मित्रांनो तुम्हाला ही बातमी तुमच्यापर्यंत पोहोचली आहे तर तुम्ही इतर मित्रांपर्यंत ही माहिती पाठवा आणि अशाच नवनवीन माहितीसाठी आमचे व्हाट्सअप ग्रुपला लवकरात लवकर तुम्हाला या पोस्टवर मिळत जाईल आणि लवकरात लवकर या गोष्टीकडे लक्ष द्या तर मित्रांनो या पोस्टमध्ये तुम्हाला नवनवीन अंदाज पावसाचे कशाप्रकारे आहेत हे मिळत असेल आणि शेतीविषयक संपूर्ण माहिती मिळत तर मित्रांनो लवकरात लवकर.